Takaitaccen Bayani:
Batura na PKCELL LiSoCl2 suna ba da babban ƙarfin lantarki (3.6 V) da ƙarfin ƙarfin ƙarfi (620 Wh/Kg) don tallafawa ƙaramar samfur. Waɗannan sel masu tsayi suna da ƙarancin fitar da kai na shekara-shekara tare da ikon haifar da matsakaicin bugun jini ta hanyar amfani da tasirin wucewa. Waɗannan ƙwanƙwaran ƙwanƙwasa sun ƙunshi kewayon zafin jiki mafi faɗi (-60°C zuwa 85°C) don yin aiki da dogaro a ƙarƙashin matsanancin yanayin muhalli, tare da gwangwani da aka rufe ta hanyar haɗe-haɗe don sadar da mafi girman rigakafin zubar da hatimi.
Aikace-aikace na yau da kullun:
Ƙararrawa da tsarin tsaro, GPS, tsarin ƙididdiga, ƙwaƙwalwar ajiyar ƙwaƙwalwar ajiya, tsarin sa ido da sadarwar GSM, Aerospace, Defence, Soja, Gudanar da Wutar Lantarki, Na'urori masu ɗaukar hoto, Kayan Wutar Lantarki na Mabukaci, Agogon lokaci, Tsarin Bibiya, Ƙididdigar Utility, da dai sauransu
Bayanan Bayani na ER14250
Sunan samfurin: ER14250 | Girman: CC, Φ14.5mm*25.2mm(Max) |
Ƙarfin ƙira: 1200mAh (1.2Ah) | Ƙarfin wutar lantarki: 3.6V |
Buɗe ƙarfin lantarki: 3.66V | Ƙarfin wutar lantarki: 2.0V |
Matsakaicin Fitarwar Pulse na yanzu: 100mA | Matsayin Yanzu: 0.5mA |
Matsakaicin Ci gaba da Cajin halin yanzu: 50mA | Yanayin zafin aiki: -55°C zuwa 85°C |
Nauyin yau da kullun: 9.3g | Rayuwar Shelf ta yau da kullun: shekaru 10 |
Rasuwar Ƙarshen: 1) Ƙarshen Ƙarshe 2) Shafukan Solder 3) Axial Pins 4) ko buƙatu na musamman (waya, masu haɗawa, da sauransu)
Siffofin:
1) High Energy yawa, High ƙarfin lantarki, barga a lokacin mafi yawan aikace-aikace ta rayuwa
2) Faɗin zafin jiki na aiki
3) Dogon fitar da kai (≤1% a kowace shekara yayin Adanawa)
4) Rayuwar adana dogon lokaci (shekaru 10 a ƙarƙashin yanayin zafi)
5) Gilashin Hermetic-to-metal sealing
6) Non-flammable electrolyte
7) Haɗu da ma'aunin aminci na IEC86-4
8) Amintaccen fitarwa MSDS, UN38.3 cert. samuwa
Jadawalin aikin fitarwa
Yanayin ajiya:
mai tsabta, sanyi (zai fi dacewa ƙasa da +20 ℃, bai wuce +30 ℃), bushe da iska.
Gargadi:
1) Waɗannan baturai ne marasa caji.
2) Wuta, fashewa da haɗari.
3) Kada ka yi caji, gajeren kewaye, murkushe, tarwatsa, zafi sama da 100 ℃ incinerate.
4)Kada a yi amfani da baturi fiye da kewayon da aka yarda da shi.
Li-SOCl2 (Nau'in Makamashi) | ||||||||||
Model IEC | Nau'in Wutar Lantarki (V) | Girma (mm) | Ƙarfin Ƙarfi (mAh) | Standard Current (mA) | Matsakaicin Cigaban Ci gaba na Yanzu (mA) | Matsakaicin Fitar da Pulse na Yanzu (mA) | Yanke Wutar Lantarki (V) | Nauyi Kimanin (g) | Yanayin Aiki (°C) | |
Saukewa: ER10450 | AAA | 3.6 | 10.0×45.0 | 800 | 1.00 | 10 | 20 | 2.00 | 9 | -55-85 |
Saukewa: ER14250 | 1/2 AA | 3.6 | 14.5×25.0 | 1200 | 0.50 | 50 | 100 | 2.00 | 10 | -55-85 |
Saukewa: ER14335 | 2/3 AA | 3.6 | 14.5×33.5 | 1650 | 0.70 | 50 | 100 | 2.00 | 13 | -55-85 |
Saukewa: ER14505 | AA | 3.6 | 14.5×50.5 | 2400 | 1.00 | 100 | 200 | 2.00 | 19 | -55-85 |
Saukewa: ER17335 | 3.6 | 17×33.5 | 2100 | 1.00 | 50 | 200 | 2.00 | 30 | -55-85 | |
Saukewa: ER17505 | 3.6 | 17×50.5 | 3400 | 1.00 | 100 | 200 | 2.00 | 32 | -55-85 | |
Saukewa: ER18505 | A | 3.6 | 18.5×50.5 | 4000 | 1.00 | 100 | 200 | 2.00 | 32 | -55-85 |
Saukewa: ER26500 | C | 3.6 | 26.2×50.5 | 8500 | 2.00 | 200 | 400 | 2.00 | 55 | -55-85 |
Saukewa: ER34615 | D | 3.6 | 34.2×61.5 | 19000 | 3.00 | 200 | 400 | 2.00 | 107 | -55-85 |
ER9V | 9V | 10.8 | 48.8×17.8×7.5 | 1200 | 1.00 | 50 | 100 | 2.00 | 16 | -55-85 |
Saukewa: ER261020 | 3.6 | 26.5×105 | 16000 | 3.00 | 200 | 400 | 2.00 | 100 | -55-85 | |
Saukewa: ER341245 | 3.6 | 34×124.5 | 35000 | 5.00 | 400 | 500 | 2.00 | 195 | -55-85 |